വൻ ക്യാഷ് ബാക്ക് ഓഫറുകളുമായി എയർടെൽ

വൻ ക്യാഷ് ബാക്ക് ഓഫറുകളുമായി എയർടെൽ

എയർടെൽ വൻ ക്യാഷ്ബാക്ക് ഓഫർ പ്രഖ്യാപിച്ചു. സാംസങ്, ഓപ്പോ, റിയൽമി, നോക്കിയ, ടെക്നോ, ലെനോവോ, മോട്ടറോള, ഇൻഫിനിക്സ്, വിവോ, ഐറ്റൽ, ഷവോമി, ലാവ തുടങ്ങിയ ബ്രാൻഡുകളിൽ നിന്നുള്ള തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫോണുകൾ വാങ്ങുന്നവർക്കാണ് ഈ ഓഫർ. ഈ ബ്രാൻഡുകളുടെ 12,000 രൂപ വരെ വിലയുള്ള സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ വാങ്ങുമ്പോൾ 6000 രൂപയുടെ ഓഫർ ലഭിക്കും.

ക്യാഷ്ബാക്ക് കൂടാതെ, ഒരു വർഷത്തേക്ക് വാലിഡിറ്റിയുള്ള സൗജന്യ സ്‌ക്രീൻ റീപ്ലേസ്മെന്റും ലഭിക്കും. എയർടെൽ താങ്ക്സ് ആനുകൂല്യങ്ങളുടെ ഭാഗമായി ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് സൗജന്യമായി വിങ്ക് മ്യൂസിക്കും 30 ദിവസത്തെ ആമസോൺ പ്രൈം മൊബൈൽ പതിപ്പും ലഭിക്കും. ഫോൺ വാങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ്, എയർടെല്ലിന്റെ സൈറ്റിൽ അവർ വാങ്ങാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന ഫോണിന് ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കുമോ ഇല്ലയോ എന്ന് പരിശോധിക്കാവുന്നതാണ്.

ഒരു ഉപഭോക്താവ് അവരുടെ ഫോൺ നമ്പർ 249 രൂപയോ അതിനു മുകളിലോ റീചാർജ് ചെയ്യുമ്പോൾ മാത്രമേ ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കൂ. ഈ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ 1.5 ജിബി പ്രതിദിന ഡാറ്റ, പരിധിയില്ലാത്ത കോളുകൾ, പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ്, സൗജന്യ ആമസോൺ പ്രൈം മൊബൈൽ പതിപ്പ് എന്നിവയും അതിലേറെയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

6,000 രൂപ ക്യാഷ്ബാക്ക് ഓഫർ ലഭിക്കുന്നതിന്, ഒരാൾ ഈ പായ്ക്ക് 36 മാസത്തേക്ക് തുടർച്ചയായി വാങ്ങേണ്ടിവരുമെന്ന് കമ്പനി പറയുന്നു. രണ്ട് തവണകളായി ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ക്യാഷ്ബാക്ക് നൽകും. ആദ്യത്തേത് 18 മാസത്തിനുശേഷം വരുന്നു, 2,000 രൂപ ക്യാഷ്ബാക്ക് നൽകും, രണ്ടാമത്തേത് 36 മാസം പൂർത്തിയാകുമ്പോൾ വരും. ബാക്കി 4000 രൂപ എയർടെൽ നിങ്ങൾക്ക് നൽകും

Facebook Comments Box

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *