വാട്‌സാപ്പ് ചാറ്റ് തുറക്കാതെ സന്ദേശം വായിക്കുന്നതിങ്ങനെ

വാട്‌സാപ്പ് ചാറ്റ് തുറക്കാതെ സന്ദേശം വായിക്കുന്നതിങ്ങനെ

ഒരു കോൺടാക്റ്റിന്റെ ചാറ്റ് തുറക്കാതെ വാട്ട്സ്ആപ്പ് സന്ദേശങ്ങൾ വായിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന നിരവധി സന്ദർഭങ്ങളുണ്ട്. നോട്ടിഫിക്കേഷൻ പാനലിലെ എല്ലാ സന്ദേശങ്ങളും നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോഴും വായിക്കാനാകുമെങ്കിലും, ആപ്പ് തുറക്കാതെ തന്നെ സന്ദേശങ്ങൾ പരിശോധിക്കാൻ ഒരു രീതി കൂടി ഉണ്ട്.

  • ഹോം സ്‌ക്രീനിൽ ദീർഘനേരം അമർത്തുക, സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ സ്‌ക്രീനിൽ ഒരു മെനു പോപ്പ് അപ്പ് ചെയ്യും.
  • വിജറ്റുകളിൽ ടാപ്പുചെയ്യുക. ധാരാളം കുറുക്കുവഴികൾ നിങ്ങൾ അവിടെ കാണും. നിങ്ങൾ വാട്ട്സ്ആപ്പിനായുള്ള ഷോട്ട്കട്ട് കണ്ടെത്തേണ്ടതുണ്ട്.
  • നിങ്ങൾക്ക് വ്യത്യസ്ത വാട്ട്സ്ആപ്പ് വിജറ്റുകൾ ലഭിക്കും. നിങ്ങൾ ‘4: 1 വാട്ട്സ്ആപ്പ് വിജറ്റ് ടാപ്പുചെയ്യുക.
  • ആ വിജറ്റ് ഞെക്കിപിടിച്ചു ഹോം സ്‌ക്രീനുകളിലൊന്നിൽ ഇടുക. ഇത് നിങ്ങളുടെ സ്‌ക്രീനിൽ ചേർത്ത ശേഷം, തുറക്കാൻ വിജറ്റിൽ ദീർഘനേരം അമർത്താം.

ഇനി വാട്ട്സ്ആപ്പ് ചാറ്റ് തുറക്കാതെ തന്നെ സന്ദേശങ്ങൾ വായിക്കാനാകും. പഴയ (വായിക്കാത്ത) എല്ലാ സന്ദേശങ്ങളും ഈ വിധത്തിൽ വായിക്കാനാകും. ഏതെങ്കിലും ചാറ്റുകളിൽ (വിജറ്റിൽ) ടാപ്പുചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, വാട്ട്സ്ആപ്പ് ആ ചാറ്റ് തുറക്കുകയും സന്ദേശങ്ങൾ വായിച്ചതായി അയച്ചയാൾ മനസ്സിലാക്കുകയും ചെയ്യും.

ഇത് ആൻഡ്രോയിഡ് ഫോണിൽ ലഭ്യമാണ്. എല്ലാ സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിലും വിജറ്റുകൾ ലഭ്യമാണ്, പ്രക്രിയ സമാനവുമാണ്. ഈ ഓപ്ഷൻ കണ്ടെത്താൻ ഉപയോക്താക്കൾ അൽപ്പം ആഴത്തിൽ ശ്രമിക്കണമെന്നു മാത്രം. സാംസങ് ഉപയോക്താക്കൾ ആദ്യം വാട്ട്സ്ആപ്പ് വിജറ്റിൽ ടാപ്പുചെയ്ത് വലത്തേക്ക് സൈ്വപ്പ് ചെയ്യണം. അതിനുശേഷം, രണ്ടാമത്തെ സ്ലൈഡിൽ ടാപ്പുചെയ്യുക. തുടർന്ന് ആഡ് ബട്ടണിൽ ടാപ്പുചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. അപ്പോൾ വിജറ്റ് സ്‌ക്രീനിൽ ദൃശ്യമാകും.

Facebook Comments Box

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *