വമ്പൻ വിലക്കുറവുമായി ഷവോമി: ഓഫറുകളെ കുറിച്ച് അറിയാം

വമ്പൻ വിലക്കുറവുമായി ഷവോമി: ഓഫറുകളെ കുറിച്ച് അറിയാം

വമ്പൻ വിലക്കുറവുമായി ഷവോമി. വൻ ഡിസ്‌ക്കൗണ്ടോടെ സ്മാർട്ട്ഫോൺ വിൽപ്പനയ്ക്കൊരുങ്ങി ഷവോമി. 2021 ഓഗസ്റ്റ് 9 വരെ ഈ ഓഫർ തുടരും. വിൽപ്പനയ്ക്കിടെ, സ്മാർട്ട് ടിവികൾ, സ്മാർട്ട് വെയറബിൾസ്, ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ ഗാഡ്ജെറ്റുകൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി ഷവോമി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ഡിസ്‌ക്കൗണ്ടോടെ ലഭിക്കും. അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ എംഐ 11 എക്സ്, എം 11 ലൈറ്റ് എന്നിവയാണ് വിൽപ്പനയുടെ രണ്ട് പ്രധാന ആകർഷണങ്ങൾ, ഇവ രണ്ടും ആകർഷകമായ ഡിസ്‌ക്കൗണ്ടോടെ ലഭ്യമാണ്.

എംഐ 11 ലൈറ്റ് ഇതിനകം തന്നെ രാജ്യത്ത് മികച്ച അഭിപ്രായമുണ്ടാക്കിയിട്ടുണ്ട്. കൂടാതെ ഈ സ്വാതന്ത്ര്യദിന വിൽപ്പനയിൽ ഇത് 20,499 രൂപയ്ക്ക് വാങ്ങാം. 21,999 രൂപയ്ക്ക് ലോഞ്ച് ചെയ്ത ഫോണിന്റെ അടിസ്ഥാന വേരിയന്റാണ് ഈ വിലയ്ക്ക് ലഭിക്കുന്നത്. ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് മാത്രമാണ് ഷവോമി ഇന്ത്യയിൽ എംഐ 11 ലൈറ്റ് 4ജി നിർത്തലാക്കിയേക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ വന്നത്, പിന്നീടത് കമ്പനി നിരസിച്ചിരുന്നു.

അതേസമയം, എംഐ 11 എക്സ് 25,999 രൂപയ്ക്കാണ് കമ്പനി വിൽക്കുന്നത്. ഇത് അടുത്തിടെ ആരംഭിച്ച മിഡ് പ്രീമിയം സ്മാർട്ട്ഫോണുകളായ വൺപ്ലസ് നോർഡ് 2, പോക്കോ എഫ് 3 ജിടി എന്നിവയേക്കാൾ വില കുറവാണ്. ഷവോമിയുടെ സ്മാർട്ട്ഫോണിൽ മികച്ച ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 870 ടീഇ വരുന്നു എന്നതാണ് വ്യത്യാസം. 120 ഹേർട്സ് അമോലെഡ് ഡിസ്പ്ലേ, 360 ഹേർട്സ് ടച്ച് സാമ്പിൾ റേറ്റ് എന്നിവയും ഈ സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ സവിശേഷതയാണ്. ഇപ്പോൾ വിൽപ്പന സമയത്ത് എംഐ 10ഐ (വില 20,499 രൂപയിൽ ആരംഭിക്കുന്നു),
എംഐ 10ടി (വില 30,499 രൂപയിൽ ആരംഭിക്കുന്നു), റെഡ്മി 9 (വില ആരംഭിക്കുന്നു 8,799 രൂപ) എന്നിവയും ഡിസ്‌ക്കൗണ്ടിൽ ലഭിക്കും.
സ്മാർട്ട് ടിവികളിൽ എംഐ ടിവി 4എക്സ് (43 ഇഞ്ച്) 28,999 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്, ഈ വർഷത്തെ റെഡ്മീ സ്മാർട്ട് ടിവി എക്സ് 50 (50 ഇഞ്ച്) 36,999 രൂപയ്ക്ക് വിൽക്കുന്നു. ഷവോമിയുടെ 55 ഇഞ്ച് ക്യുഎൽഇഡി സ്മാർട്ട് ടിവിയും ഷവോമി സ്വാതന്ത്ര്യദിന വിൽപ്പനയിൽ 58,999 രൂപയ്ക്ക് വിൽക്കുന്നു.

റെഡ്മി ഇയർബഡ്സ് 2 സി (999 രൂപയ്ക്ക് വിൽക്കുന്നു), എംഐ സ്മാർട്ട് ബാൻഡ് 5 ബ്ലാക്ക് (2,299 രൂപയ്ക്ക് വിൽക്കുന്നു), എംഐ വാച്ച് റിവോൾവ് (7,249 രൂപയ്ക്ക്), എംഐ സ്മാർട്ട് സ്പീക്കർ, എൽഇഡി ബൾബ് കോംബോ പായ്ക്ക് എന്നിവയാണ് മറ്റ് ഡീലുകൾ. ഇത് 2,999 രൂപയ്ക്ക് വിൽക്കുന്നു). ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് എച്ച്ഡിഎഫ്സി ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകൾ ഉപയോഗിച്ച് വാങ്ങിയാൽ എല്ലാ എംഐ സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിലും 3,000 രൂപ ഡിസ്‌ക്കൗണ്ടിൽ ലഭിക്കും. അതുപോലെ, എല്ലാ സ്മാർട്ട് ടിവികൾക്കും 7500 രൂപയുടെ അധിക ഡിസ്‌ക്കൗണ്ട് ലഭിക്കും.

Facebook Comments Box

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *