ആപ്പിൾ ഐ ഫോണിന് ഉൾപ്പടെ ആകർഷകമായ വിലക്കുറുവ്: ഗ്രാൻഡ് സെയിലിന് തുടക്കമായി

ആപ്പിൾ ഐ ഫോണിന് ഉൾപ്പടെ ആകർഷകമായ വിലക്കുറുവ്:  ഗ്രാൻഡ് സെയിലിന് തുടക്കമായി

ആമസോണിൽ ആപ്പിൾ ഐഫോണിന്റെ ഗ്രാൻഡ് സെയിൽ ആരംഭിച്ചു. ആപ്പിൾ ഡെയ്സ് സെയിൽ എന്ന പേരിലുള്ള ഈ ആഘോഷവിൽപ്പനയ്ക്ക് ആമസോൺ തുടക്കമിട്ടു. ആപ്പിൾ ഉത്പന്നങ്ങൾക്ക് ആകർഷകമായ വിലക്കുറവ് ഉൾപ്പെടെ, വാങ്ങുന്നവർക്ക് ക്യാഷ്ബാക്കും എക്സ്ചേഞ്ച് ബോണസും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ആമസോൺ ആപ്പിൾ ഡെയ്സ് വിൽപ്പനയ്ക്കിടെ മൊത്തം 70,900 രൂപയ്ക്ക് ആപ്പിൾ ഐഫോൺ 12 ലഭ്യമാക്കുന്നു. ഐഫോൺ 12 ന്റെ 64 ജിബി വേരിയന്റിന് യഥാർത്ഥ വില 79,900 രൂപയാണ്. ഇതിൽ നിന്ന് 9,000 രൂപ കിഴിവ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. തിരഞ്ഞെടുത്ത ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അധിക ക്യാഷ്ബാക്ക് നേടാനും കഴിയും. ആമസോൺ പേ ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നവർക്കാണ് എക്സ്ട്രാ ക്യാഷ്ബാക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. ഈ കാർഡിലൂടെ വിൽപ്പന നടത്തുന്ന പ്രധാന അംഗങ്ങൾക്ക് ഓരോ വാങ്ങലിന് 5 ശതമാനം ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കും. ഇത്തരത്തിൽ ഐഫോൺ 12 മോഡലിന്റെ വില 67,355 രൂപയിലേക്ക് താഴും. ഈ വിധത്തിൽ ക്യാഷ്ബാക്ക് 3,545 രൂപയാണ്.

ക്യാഷ്ബാക്ക് പ്രൈം ഇതര അംഗങ്ങൾക്ക് പരമാവധി 3 ശതമാനമായി പരിമിതപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. അങ്ങനെ നോക്കുമ്പോൾ, ഇത് 2,127 ആയി കുറച്ചിരിക്കുന്നു. ഇതിനർത്ഥം പ്രൈം ഇതര അംഗങ്ങൾക്ക് ആമസോൺ പേ ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഉപയോഗിച്ച് ഐഫോൺ 12 64ജിബി വേരിയന്റ് 68,773 രൂപയ്ക്ക് വാങ്ങാം എന്നാണ്. ഈ ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കുന്നതിന് ഇടപാടിന്റെ സമയത്ത് ഒരു പ്രൊമോ കോഡും ആവശ്യമില്ലെന്ന് അമാസോൺ പറയുന്നു. ചെക്കൗട്ട് സമയത്ത് ഉപയോക്താക്കൾ പേയ്മെന്റ് മോഡായി ആമസോൺ പേ ഐസിഐസിഐ കാർഡ് തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടതുണ്ട്. നിലവിലെ ബില്ലിംഗ് സൈക്കിളിന്റെ അവസാനത്തിൽ ക്യാഷ്ബാക്ക് ഒരു ആമസോൺ പേ ബാലൻസായി നൽകും.

ഈ ഓഫർ ലഭിക്കുന്നതിന് മിനിമം ഓർഡർ പരിധിയില്ല. എങ്കിലും, ഓഫർ ഇഎംഐ ഓർഡറുകളിൽ ബാധകമല്ല. ആമസോൺ പേ ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഇല്ലാത്തവർക്ക്, പുതിയ കാർഡിന് അപേക്ഷിക്കുമ്പോൾ ആമസോൺ 600 രൂപ വരെ ക്യാഷ്ബാക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ക്യാഷ്ബാക്കിന് പുറമേ, ആമസോൺ ആപ്പിൾ ഡെയ്സ് വിൽപ്പനയ്ക്കിടെ ഐഫോൺ 12 ൽ 11,100 രൂപ വരെ എക്സ്ചേഞ്ച് ഓഫറും ഉണ്ട്.

വരാനിരിക്കുന്ന ഐഫോൺ 13 ലൈനപ്പ് ലോഞ്ചിന് ഏതാനും മാസങ്ങൾ മാത്രം ശേഷിക്കെ എക്സ്ചേഞ്ച് ഓഫറുകൾ മുതലാക്കുന്നതാവും ഗുണകരം. 2021 ജൂലൈ 17 വരെ ആപ്പിൾ ഡെയ്സ് നിലനിൽക്കും, ഐപാഡ് മിനി, മാക്ബുക്ക് പ്രോ എന്നിവയും മറ്റ് ആപ്പിൾ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കും ഡിസ്‌ക്കൗണ്ടുകളുണ്ട്. ആപ്പിൾ എയർപോഡുകളും എയർപോഡുകളും വിൽപ്പന സമയത്ത് കുറഞ്ഞ നിരക്കിൽ ലഭ്യമാക്കുന്നു. എയർപോഡുകൾ 12,490 രൂപയ്ക്കും എയർപോഡുകളുള്ള ഒരു ബണ്ടിൽഡ് വയർലെസ് ചാർജിംഗ് കേസിന് 16,490 രൂപയും എയർപോഡ്സ് പ്രോ റീട്ടെയിലിന് 21,490 രൂപയുമാണ് വില.

Facebook Comments Box

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *