വമ്പൻ വിലക്കുറുവുമായി റിയൽമീ സി 11, 2021 എഡിഷൻ

വമ്പൻ വിലക്കുറുവുമായി റിയൽമീ സി 11, 2021 എഡിഷൻ

റിയൽമീയുടെ 2021 എഡിഷനായ പുതിയ സി സീരീസ് ഫോണിന് വൻവിലക്കുറവ്. പിന്നിൽ ഒരൊറ്റ ക്യാമറ, എച്ച്ഡി + ഡിസ്പ്ലേ, 2 ജിബി റാം എന്നിവയാണ് പുതിയ റിയൽമീ സി 11 ൽ വരുന്നത്. എൻട്രി ലെവൽ ഫോൺ പോലെയാണ് എത്തുന്നത്.

2 ജിബി റാമിനും 32 ജിബി സ്റ്റോറേജ് പതിപ്പിനും 6,999 രൂപയാണ് റിയൽമീ സി 11-ന്റെ വില. ഇത് ഇപ്പോൾ റിയൽമീ ഓൺലൈൻ സ്റ്റോറിൽ നിന്ന് വാങ്ങാൻ സാധിക്കും. കൂടാതെ കൂൾ ബ്ലൂ, കൂൾ ഗ്രേ നിറങ്ങളും ലഭ്യമാണ്. കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ റിയൽമീ സി 11-ന് 7,999 രൂപയായിരുന്നു വില. പക്ഷേ ഇതിലും കൂടുതൽ സവിശേഷതകളുണ്ടായിരുന്നു. ഒക്ടാകോർ പ്രോസസറാണ് ഫോണിന്റെ കരുത്ത്.

64 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജിനൊപ്പം ഫോണിൽ 2 ജിബി റാമും ഉണ്ട്. സ്റ്റോറേജ് വിപുലീകരിക്കുന്നതിന്, നിങ്ങൾക്ക് 256 ജിബി വരെ പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ഒരു മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡ് സ്ലോട്ടും ഉണ്ട്. 4 ജിയിൽ ഇരട്ട സിം കാർഡുകൾ ഇടാം. ഇത് ആൻഡ്രോയിഡ് 11 അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള റിയൽമീ യുഐ 2.0 പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു.

ഫോട്ടോഗ്രാഫിക്കായി, 8 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറയും, എൽഇഡി ഫ്ലാഷും ഉള്ള റിയൽമീ സി 11 (2021) വരുന്നു. സെൽഫികൾക്കായി, മുൻവശത്തെ വാട്ടർ ഡ്രോപ്പ് നോച്ചിനുള്ളിൽ 5 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറയുണ്ട്. കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകളായി വൈഫൈ, ബ്ലൂടൂത്ത്, ജിപിഎസ്, ഒടിജി എന്നിവയ്ക്കുള്ള പിന്തുണയ്ക്കൊപ്പം ഫോണിൽ 3.5 എംഎം ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക് ഉണ്ട്. മൈക്രോയുഎസ്ബി പോർട്ടിലൂടെ റിവേഴ്സ് ചാർജിംഗിനുള്ള പിന്തുണയോടെ 5000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് ഫോണിനുളളത്

Facebook Comments Box

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *