‘ഡിലീറ്റ് മെസേജ്’ സമയ പരിധി കൂട്ടി നൽകാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ്: പ്രതീക്ഷയോടെ ഉപഭോക്താക്കൾ

‘ഡിലീറ്റ് മെസേജ്’ സമയ പരിധി കൂട്ടി നൽകാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ്: പ്രതീക്ഷയോടെ ഉപഭോക്താക്കൾ

‘ഡിലീറ്റ് മെസേജ് ഫോർ എവരിവൺ’ ഫീച്ചറിന്റെ സമയപരിധി നീട്ടാൻ വാട്ട്സ്ആപ്പ് ആലോചിക്കുന്നു. ഏറെ നാളുകൾക്ക് മുമ്പ് ഇക്കാര്യം പുറത്തു വന്നിരുന്നു. ഇപ്പോൾ, ഈ സവിശേഷതയ്ക്കായി വ്യത്യസ്ത സമയ പരിധികൾ വാട്ട്സ്ആപ്പ് പരിശോധിക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തി. നിലവിൽ, ഒരു മണിക്കൂറും എട്ട് മിനിറ്റും പതിനാറ് സെക്കൻഡും കഴിഞ്ഞ് ഒരിക്കൽ അയച്ച സന്ദേശം ഡിലീറ്റ് ചെയ്യാനുള്ള ഓപ്ഷൻ മാത്രമേ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഉള്ളൂ.

എന്നാലും, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ സന്ദേശങ്ങൾ അയച്ച് ഏഴ് ദിവസത്തിന് ശേഷവും എല്ലാവർക്കുമായി ഡിലീറ്റ് ചെയ്‌തേക്കുമെന്നതിനാൽ കാര്യങ്ങൾ ഉടൻ തന്നെ മറ്റൊരു വഴിത്തിരിവാകും. നിങ്ങൾ ഒരു വ്യക്തിക്ക് തെറ്റായി അയച്ച സന്ദേശം ഇല്ലാതാക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു ഉപകാരപ്രദമായ ടൂൾ ആണ് ഡിലീറ്റ് ഫോർ എവരിവൺ ഫീച്ചർ. ഡിലീറ്റ് ഫോർ എവരിവൺ ഫീച്ചറിനായി മെസേജിംഗ് ആപ്പ് രണ്ട് വ്യത്യസ്ത തവണ പരീക്ഷിക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തി.

ഭാവിയിലെ ഒരു അപ്‌ഡേറ്റിൽ സമയപരിധി 7 ദിവസവും 8 മിനിറ്റുമായി മാറ്റാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഇപ്പോൾ പദ്ധതിയിടുന്നതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു. മുമ്പ്, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് സമയ പരിധി ബിറ്റ് ഇല്ലാതാക്കുമെന്നും മണിക്കൂറുകൾ, ദിവസങ്ങൾ, വർഷങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്ക് ശേഷവും എല്ലാവർക്കും സന്ദേശങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കാനുള്ള ഓപ്ഷൻ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് തുറന്നിടുമെന്നുമാണ് സൂചന. ഫീച്ചർ ഇപ്പോഴും വികസിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണെന്ന് വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ടിപ്സ്റ്റർ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു, അതിനാൽ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് അതിന്റെ പ്ലാൻ വീണ്ടും മാറ്റുകയോ പുതിയ സമയ പരിധി അവതരിപ്പിക്കുകയോ ചെയ്തേക്കാം

Facebook Comments Box

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *