വാട്‌സാപ്പ് പേയ്‌മെന്റുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നവർക്ക് ക്യാഷ് ബാക്ക് : വരാനിരിക്കുന്ന പുതിയ ഫീച്ചറുകൾ അറിയാം

വാട്‌സാപ്പ് പേയ്‌മെന്റുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നവർക്ക് ക്യാഷ് ബാക്ക് : വരാനിരിക്കുന്ന പുതിയ ഫീച്ചറുകൾ അറിയാം

പുതിയ ഫീച്ചറുകളുമായി വാട്‌സാപ്പ്. ആപ്പിനായി നിരവധി പുതിയ ഫീച്ചറുകളുടെ ഒരു പരമ്പര തന്നെ പുറത്തിറക്കുന്നുണ്ട്. ഇതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനം വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് പേയ്‌മെന്റുകൾ, ഗ്രൂപ്പുകളുടെ പുതിയ ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവയാണ്. ഈ സവിശേഷതകളിൽ ചിലത് ഇതിനകം ബീറ്റ റോൾഔട്ടിൽ കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്, മറ്റുള്ളവ വികസിപ്പിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ ബീറ്റ പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ(യലമേ) അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഇവയിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഫീച്ചർ, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് പേയ്‌മെന്റുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നവർക്ക് ക്യാഷ്ബാക്ക് വാഗ്ദാനംമാണ്. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ അടുത്ത പേയ്മെന്റ് വഴി ഒരു ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കുമെന്ന് അറിയിക്കുന്ന ഒരു പുഷ് അറിയിപ്പ് സ്‌ക്രീൻഷോട്ട് ഇപ്പോൾ പുറത്തു വന്നിട്ടുണ്ട്. വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് പേയ്‌മെന്റുകളിലെ ക്യാഷ്ബാക്ക് ഭാവി അപ്‌ഡേറ്റിൽ ലഭ്യമാകുമെന്ന് വാട്ട്സ്ആപ്പ് ബീറ്റാ ഇൻഫോ പറയുന്നു. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് പേയ്‌മെന്റുകൾ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ 10 രൂപ വരെ ക്യാഷ്ബാക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

ഇന്ത്യയിലെ യുപിഐ പേയ്‌മെന്റുകൾക്ക് മാത്രമേ ക്യാഷ്ബാക്ക് ബാധകമാകൂ എന്നും 48 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ അത് ഉപയോക്താവിന്റെ അക്കൗണ്ടിൽ ക്രെഡിറ്റ് ചെയ്യുമെന്നും ഇത് വ്യക്തമാക്കുന്നു. ഈ സവിശേഷതയെക്കുറിച്ച് ഇപ്പോൾ അധികമൊന്നും അറിയില്ലെങ്കിലും, പേടിഎം പോലുള്ളഒരു ക്യാഷ്ബാക്ക് പ്രോഗ്രാം വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് നടത്തുന്നതിനാൽ, അതിന്റെ പേയ്‌മെന്റ് രാജ്യത്ത് ശ്രദ്ധ നേടിയേക്കാം.

മുൻ ബീറ്റാ അപ്‌ഡേറ്റുകളിൽ, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പ് ഉപയോക്താക്കൾക്കായി വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് കുറച്ച് പുതിയ സവിശേഷതകൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് കണ്ടു. ആൻഡ്രോയിഡിനായി, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് 2.21.20.2 ബീറ്റ ഒരു പുതിയ ഗ്രൂപ്പ് ഐക്കൺ എഡിറ്റർ സവിശേഷത കൊണ്ടുവരുന്നു. ഗ്രൂപ്പ് ഡിസ്പ്ലേ ഫോട്ടോയായി ചിത്രത്തിന് പകരം ഗ്രൂപ്പ് ഐക്കണുകൾ വേഗത്തിൽ സൃഷ്ടിക്കാൻ ഈ സവിശേഷത ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കും.

ഐക്കണിനൊപ്പം ബാക്ക്ഗ്രൗണ്ട് കളർ തിരഞ്ഞെടുക്കാനും കഴിയും. കൂടാതെ, ഐഒഎസിനായുള്ള വാട്ട്സ്ആപ്പിലെ ഗ്രൂപ്പ് വിവര പേജിനായി വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഒരു പുതിയ രൂപകൽപ്പനയിലും പ്രവർത്തിക്കുന്നു. പുതിയ ഡിസൈൻ മുമ്പത്തേതിനേക്കാൾ വലിയ ചാറ്റ്, കോൾ ബട്ടണുകൾ നൽകുന്നു, ഇപ്പോൾ അവ മുൻപിലും മധ്യത്തിലും എളുപ്പത്തിൽ ആക്സസ് ചെയ്യാവുന്ന വിധത്തിൽ സ്ഥാപിക്കുന്നു. ഐഒഎസ് ബീറ്റ പതിപ്പ് 2.21.190.15 -നായി ഈ ഏറ്റവും പുതിയ പുനർരൂപകൽപ്പന വാട്ട്‌സ്ആപ്പിൽ കണ്ടെത്തി, അത് ഉടൻ തന്നെ പരസ്യമായി പുറത്തിറക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

Facebook Comments Box

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *