കൊതിപ്പിക്കും ഓഫറുമായി റിയൽമീ: സി25 വൈന്റെ വില അറിയാം

കൊതിപ്പിക്കും ഓഫറുമായി റിയൽമീ: സി25 വൈന്റെ വില അറിയാം

ബജറ്റ് ഫോണുകളിലൂടെ ഇന്ത്യൻ വിപണി പിടിച്ചെടുത്തവരാണ് റിയൽമീ. അവരുടെ പുതിയ ബജറ്റ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ സി25 വൈ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. സി 25 ന്റെ ടോൺ-ഡൗൺ പതിപ്പാണിത്. 50 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറയുമായി വരുന്ന ആദ്യത്തെ സി-സീരീസ്-ഒരുപക്ഷേ ആദ്യത്തെ ലോ-എൻഡ് ഫോൺ ആണ് സി25 വൈ.ഏറ്റവും രസകരമായ കാര്യം റിയൽമീഅടുത്തിടെ ഫോണുകളിൽ 50 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറകൾ ലഭ്യമായി തുടങ്ങി. 48 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറുകൾക്ക് പകരം ഈ 50 എംപി സെൻസർ ബജറ്റ് ഫോണുകളിൽ കാണുന്നു.

റിയൽമീ സി 25 വൈ ഉപയോഗിച്ച്, കമ്പനി അടുത്തിടെ ഇന്ത്യയിൽ റെഡ്മി 10 പ്രൈം അവതരിപ്പിച്ച ഷവോമിയെ ലക്ഷ്യമിടുന്നു. ക്യാമറയുടെ കാര്യത്തിൽ മാത്രമാണിത്. ഡിസ്പ്ലേ പോലുള്ള ബാക്കിയുള്ള കാര്യങ്ങൾ റെഡ്മി 10 പ്രൈമിൽ മികച്ചതാണ്. എന്നാൽ അതും വിലയുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ ആനയും ആടും തമ്മിലുള്ള വലിയ വ്യത്യാസമുണ്ട്. റിയൽമീസി 25 വൈ റെഡ്മി 10 പ്രൈമിനേക്കാൾ കുറവാണ്.

4 ജിബി റാമും 64 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിനും റിയൽമീസി 25 വൈയ്ക്ക് 10,999 രൂപയും 4 ജിബി റാം, 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് 11,999 രൂപയുമാണ് വില. ഗ്ലേസിയർ ബ്ലൂ, മെറ്റൽ ഗ്രേ നിറങ്ങളിൽ ഫോൺ വരുന്നു. റിയൽമീസി 25 വൈയുടെ ആദ്യ വിൽപ്പന സെപ്റ്റംബർ 27 ന് ഫ്ലിപ്കാർട്ട്, റിയൽമിയുടെ ഓൺലൈൻ സ്റ്റോർ, ഓഫ്‌ലൈൻ ചാനലുകളിലൂടെ നടക്കും.

റിയൽമീ സി25 വൈ 6.5 ഇഞ്ച് എച്ച്ഡിപ്ലസ് ഡിസ്പ്ലേയിൽ 88.7 ശതമാനം സ്‌ക്രീൻ-ടു-ബോഡി അനുപാതത്തിൽ വരുന്നു. മുകളിൽ ഒരു വാട്ടർ ഡ്രോപ്പ് സ്റ്റൈൽ ഉണ്ട്, അതിനുള്ളിൽ 8 മെഗാപിക്സൽ സെൽഫി ക്യാമറയുണ്ട്. റിയൽമീആർ എഡിഷൻ സ്‌കിൻ ഉപയോഗിച്ച് ഫോൺ ആൻഡ്രോയിഡ് 11-ൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. എളുപ്പത്തിൽ ആക്സസ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഫോണിന്റെ പിൻഭാഗത്ത് ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ ഉണ്ട്. റിയൽമീസി25 വൈ പ്രവർത്തിക്കുന്നത് ഒക്ടാ കോർ യൂണിസോക്ക് ടി610 പ്രോസസറാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. ഫോണിൽ 4 ജിബി റാമും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജും ഉണ്ട്, മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡ് ഉപയോഗിച്ച് സ്റ്റോറേജ് വിപുലീകരിക്കാനുള്ള ഓപ്ഷൻ ഉണ്ട്.

Facebook Comments Box

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *